Diễn đàn dành cho học sinh trường THPT Hòn Gai
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

/ܓܨܓ THPT Hòn Gai . . (๏•ิ_•ิ๏)

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
em rất zâm ai muốn zê ko (786)
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Vote_lcapnhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Voting_barnhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Vote_rcap 
truong_evil (710)
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Vote_lcapnhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Voting_barnhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Vote_rcap 
fake.l0v3 (566)
chipstyle_76210119 (310)
đa tài đa tình đa năng =) (183)
]<un' ]<ut3 (173)
na xinh yêu anh nam tinh (142)
CON SÂU BỌ LẸT (110)
(¯`°•.¸†[¶«]°€[Ø],.•°´¯) (96)
thiên đường dành cho mày (87)
Latest topics
» Du học Nhật Bản
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyTue Jun 23, 2015 7:40 am by lethanhhuyhl

» TIN VUI dành cho các bạn HỌC SINH, SINH VIÊN tại khách sạn Novotel Ha Long Bay
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyTue May 12, 2015 9:53 am by NovotelHaLongBay

» Kinh Nghiệm Để Học Tốt Tiếng Anh
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptySat Jun 07, 2014 1:57 am by gunner

» 13 lỗi hay gặp trong tiếng ANh
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptySat Jun 07, 2014 1:41 am by gunner

» Chiến lược học tiếng Anh
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptySat Jun 07, 2014 1:08 am by gunner

» Tầm quan trọng của tư duy ngôn ngữ trong tiếng anh
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptySat Jun 07, 2014 12:36 am by gunner

» Lưu ý trong IELTS SPEAKING
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyFri Jun 06, 2014 10:25 pm by gunner

» Simon và Mat Clark, bạn chọn phong cách nào?
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyFri Jun 06, 2014 8:51 pm by gunner

» Để đạt điểm cao Ielts
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptySat May 31, 2014 1:41 am by gunner

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 56 người, vào ngày Tue Sep 21, 2021 11:57 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 147 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: dinhhaidung

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3341 in 340 subjects

nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Tiền : 153023
Độ HOT : 10

nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Empty
Bài gửiTiêu đề: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyMon Aug 02, 2010 8:40 pm

1 ngày dài đây...sáng ra tỉnh dậy lúc 5 rưỡi, tờ mờ tờ mờ lấy kái đt rep tn đêm qua, kô kó tn kủa a :(
rep tn xong thỳ hết tiền, tất kả là tại ông nam chíp hqua lừa đảo mình, mình p? đòi kái thẻ đt mới đc, quỵt là hiếp dâm ngay tại bar Chiến Công
dạo này bận mai mối cho c tít bên bc vs ông nam chíp, cuối cùng c tít bỏ cuộc vs lí do đã thíc ông nam chíp thật sự =)) mình c~ thếy thế vì ông nèy lâu kô gặp zâm zê vãi, hnào c~ nt bảo vào nhà mình chơy =)) c tít bảo ông ík vào nhà c ấy chơy kả buổi chiều, cuối cùng thỳ mẹ nx là giống kon gái =p~
trưa ẩm thực xong, mò lên nhà ngủ, ngủ mơ đc 2 giấc, ôi mẹ ơy kinh khủng quá, hơm pýt nghĩ j` mà lại mơ mình ngồi giữa biển, kô bị chìm nhưng trên ng` vẫn mặc áo phao =))
chiều đi học. zời ơi kái thằng dãi dớt nó cứ nhìn mình. kinh tởm quá. tự nhiên lại nghĩ đến sủ. mình thíc n kả năm trời, mà n suốt ngày chỷ pýt mix nhạc, mix mãi, mix mãi. chốt lại là n kô kó tài j` ngoài mix :x~ n làm cho mình nhiều thứ, đôi lúc thỳ kảm giác n như ng` a zai i* quý, đôi lúc lại mún làm n.y n. nhưng thôy, n kiêu =)) thỳ zÂm e bỏ cuộc, đợi e 2 năm nữa nhoé :">~
tối, kô pýt làm j` ngoài onl. đời chán lòi phở. ngày mai chắc sẽ dài hơn hnay, miên man thật. cuối cùng thỳ vbb kủa 4rum vẫn chưa đc diệt virut, mình lại nhở adm thl sủ xinh thôy. mong 1 ngày ẻm adm kia pýt sửa 4rum khi n trục trặc.
2.8.2k10
By: chỵ zÂm vĩ đại thế thôy :">~
chipstyle_76210119
Admin
nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) ADMIN3
chipstyle_76210119

Tiền : 153240
Độ HOT : 12

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyMon Aug 02, 2010 10:44 pm

cái ngày mà chỵ chỵ chắk kòn xa vờy lém nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) 704301
https://thpthongai.forumvi.com
]<un' ]<ut3
Lính
Lính
]<un' ]<ut3

Tiền : 151573
Độ HOT : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyTue Aug 03, 2010 11:05 am

èo
http://nhaccuatui.com
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyWed Aug 04, 2010 8:32 pm

mấy hnay mệt vs ông nam chíp, suốt ngày nt đêm bảo thế nọ thế kia. haiz, ông ấy bảo chị tít bị điên tình, quả này ông ấy chết chắc r`. một điều mình kần làm ngay lập tức vs ông ấy là hiếp dâm tại bar chiến công kái tội kô giả tiền đt =))
trưa nay xin a Trường evil 2k đt, thế mà a ấy cho mình NHỮNG 3k :x. ngon r` :x. hào phóng thế hở a =)). chiều đi học, bị thíc thằng Eun Hyuk ở Suju. mợ nhà n sao n đẹp zai thế :x suy đi tính lại vẫn kô = sủ =)) tuổy j` mà đòi. nhưg ngày ấy kòn xa lắm. thận phận xấu xa như mình kó n nc là tốt r`, kòn đòi j` nữa. vẫn mong 1 ngày kó ai đó nói a i* e =))=)) cứ mơ mặc dù sẽ kô kó ai đâu =))
ngày mai kô pýt là kó nên trốn học kô, mịe 2 kon tây bảo mang đồ ăn đến, chỵ m` mang thùng mì tôm cho ăn nhoè :x mang nước lavie cho uống xong chạy kô kịp vào wc :x cứ tưởng tuần sau đc nghỉ ai ngờ lại p? đi học. quay đc mấy kái clip tự sướng kủa lợn môi đỏ và linh kute nhưg chưa kịp save vào máy. mọi ng` đón xem nhé
4.8.2k10
by: bé zÂm vĩ đại :x :">
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyFri Aug 06, 2010 10:05 am

bị buồn....
hem mún sống nữa ;)) nhưg nhảy cầu thỳ sợ nổi tiếng, nhảy lầu thỳ sợ đau, uống thuốc thỳ sợ ra đi quá thanh thản ~~> vẫn cố sống :x:x
hqua ct 2 kon tây, buồn buồn, thi thoảng c~ ghét n thật nhưng sao lúc ấy lại buồn thíe. camille khóc. lặng 1 khoảng trống...
tự dưng muốn kó 1 bờ vai để khóc, kó 1 khoảng không để hét lên rằng tao đang rất buồn :(
sủ, sao lại hơm tin zÂm thíc sủ. điêu điêu là dư nào. ừk thế n~ thằng kó xe mờ hơm kó tiền thỳ kô dc i* à. giận lắm. nhưng mà vẫn kô bỏ đc. chưa theo ai lâu như sủ. theo kô biết chán :(
mai kó bước nhảy xì tin r`, anh em cùng đi đổi vỏ kotex lấy vé nào, đi cổ vũ cho đại k Mai nx đê zê zê, đại k cố lên :x :x ai đi xem pm e nhoé, tiện thể xin bmẹ cho e đi luôn
chắc mấy hôm tới kô ghé 4rum đc, đang buồn, kô mún làm j`, mún ngủ...đi ngủ đây :(
p/s: mịe thằng linh thừa, a e như shít ấy =((~
6.8.2k10
by: bé zâm vĩ đại :">~
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyMon Aug 09, 2010 7:53 pm

ngày buồn...tâm trạng kả tháng nay r`, miệng thỳ cười nhưng lòng kòn đau lắm :(. kô muốn trách ng` đó, vì đơn giản mình chưa bh thuộc về n c~ như n kô p? kủa mình. vậy tại sao...kô thể BUÔNG :(
mấy ngày cuối tuần về hà khánh ở, tách khỏi chốn phồn hoa, tưởng đc yên ai ngờ lại đi chửi nhau vs ông jà :-l. ông ấy bảo thủ kô chịu đc :(( kãi kô nổi. kô muốn làm 1 đứa kon hư..NHỊN :(
ẻm i* kủa mình nt cho mình bảo em nhớ chỵ :))=)) lần đầu tiên nghe câu đó :x tiếc là đt hết tiền, kô rep đc. xin trang quý đc 2k, onl ola xem kó ai pm :( tất nhiên, sủ lại treo níck :( đơn giản vì cuộc sống kủa n phức tạp hơn mình nhiều :)
vui mừng cho Sủ vì nhạc n mix đc lên trang nhạc DJ hàng đầu VN, mặc dù mình chả nhớ là trang zì. mọi ng` luôn cổ vũ, rằng mình p? cố, cố để cho n thếy mình i* n ntn. nhưg mình đang băn khoăn, liệu kó nên bỏ cuộc :(
CHƯA BAO GIỜ EM HẾT I* ANH...QUA ĐÊM NAY, EM SẼ QUYẾT ĐỊNH LIỆU EM KÒN KÓ THỂ THEO ANH...
9.8.2k10
by: zÂm
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) EmptyWed Aug 11, 2010 8:20 pm

kô viết nhật kí nữa
viết di chúc thôy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )   nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại ) Empty

nhật kí ngày và đêm ( zÂm vĩ đại )
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TLBB3_ Giờ Vàng Tri Ân diễn ra duy nhất trong ngày 30/09
»  [Nhật Kí ] - TRÔNG HƠI NGU - Horizon ♥
» Bảng giá thiết kế web rẻ nhất Việt Nam – Tốt nhất Việt Nam
» Du học Nhật Bản giá rẻ
» 1 thang 14 ngay