Diễn đàn dành cho học sinh trường THPT Hòn Gai
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

/ܓܨܓ THPT Hòn Gai . . (๏•ิ_•ิ๏)

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
em rất zâm ai muốn zê ko (786)
chòm sao và tình yêu của bạn Vote_lcapchòm sao và tình yêu của bạn Voting_barchòm sao và tình yêu của bạn Vote_rcap 
truong_evil (710)
chòm sao và tình yêu của bạn Vote_lcapchòm sao và tình yêu của bạn Voting_barchòm sao và tình yêu của bạn Vote_rcap 
fake.l0v3 (566)
chipstyle_76210119 (310)
đa tài đa tình đa năng =) (183)
]<un' ]<ut3 (173)
na xinh yêu anh nam tinh (142)
CON SÂU BỌ LẸT (110)
(¯`°•.¸†[¶«]°€[Ø],.•°´¯) (96)
thiên đường dành cho mày (87)
Latest topics
» Du học Nhật Bản
chòm sao và tình yêu của bạn EmptyTue Jun 23, 2015 7:40 am by lethanhhuyhl

» TIN VUI dành cho các bạn HỌC SINH, SINH VIÊN tại khách sạn Novotel Ha Long Bay
chòm sao và tình yêu của bạn EmptyTue May 12, 2015 9:53 am by NovotelHaLongBay

» Kinh Nghiệm Để Học Tốt Tiếng Anh
chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jun 07, 2014 1:57 am by gunner

» 13 lỗi hay gặp trong tiếng ANh
chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jun 07, 2014 1:41 am by gunner

» Chiến lược học tiếng Anh
chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jun 07, 2014 1:08 am by gunner

» Tầm quan trọng của tư duy ngôn ngữ trong tiếng anh
chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jun 07, 2014 12:36 am by gunner

» Lưu ý trong IELTS SPEAKING
chòm sao và tình yêu của bạn EmptyFri Jun 06, 2014 10:25 pm by gunner

» Simon và Mat Clark, bạn chọn phong cách nào?
chòm sao và tình yêu của bạn EmptyFri Jun 06, 2014 8:51 pm by gunner

» Để đạt điểm cao Ielts
chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat May 31, 2014 1:41 am by gunner

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 56 người, vào ngày Tue Sep 21, 2021 11:57 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 147 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: dinhhaidung

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3341 in 340 subjects

chòm sao và tình yêu của bạn

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
truong_evil
Mod
Mod
truong_evil

Tiền : 153315
Độ HOT : 9

chòm sao và tình yêu của bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyWed Jul 21, 2010 12:21 pm

1. Chòm sao Bạch Dương: (từ 21/3 đến 19/4)

Người thuộc chòm sao này có vẻ bề ngoài độc lập, kiên cường nhưng thực chất thì là một ngưồi rất nhạy cảm, thích được người khác giới sủng ái, yêu thương. Bạn là người dám yêu dám hận. Nếu như đối phương sao nhãng mất tình cảm của bạn. lúc ấy bạn sẽ vùng lên đấu tranh mạnh mẽ. Bạn là người bằng lòng vứt bỏ mọi thứ vì tình yêu.

2. Chòm sao Kim Ngưu: (từ 20/4 đến 20/5)

Người thuộc nhóm sao Kim Ngưu làm việc thì chậm chạp, không chắc chắn nhưng thực ra là người có chủ kiến riêng. Trước khi ra quyết định nào đố thì bạn luôn chuẩn bị tâm lý sẵn sàng. Tuy nhiên, trong tình yêu bạn lại luôn ở trong trạng thí bị động vì không biết thể hiện tình yêu. Bạn thường kìm hãm tình cảm của mình, nhưng nếu bạn đã si mê thì bạn sẽ mạnh dạn bày tỏ tình cảm đến bất ngờ.

3. Chòm sao Song Tử: (từ 21/5 đến 21/6)

Người thuộc chòm sao này có tính cách tinh nghịch, hay nói ngược lại với những gì mình nghĩ, che giấu tình yêu của mình để thăm dò phản ứng của đối phương. Tuy nhiên, bạn rất dễ lôi cuốn bởi tình yêu lãng mạn. Vẫn còn may là bạn biết kìm chế tình cảm của mình. Bạn là người sống rất lý tính, cảm tính của bạn luôn phải cúi đầu trước lý tính. Do đó, bạn là người sống chung thủy với tình yêu và hôn nhân.

4. Chòm sao Cự Giải: (từ 22/6 đến 22/7)

Người thuộc chòm sao này sống rất tình cảm, nhưng tình cảm cũng hay sớm nắng chiều mưa. Bạn luôn quan tâm tới người ấy như là bố mẹ quan tâm đến con cái. Nếu bạn không nhận được sự quan tâm như vậy của đối phương thì bạn sẽ dịch chuyển tình yêu ngay.

5. Chòm sao Sư Tử: (từ 23/7 đến 22/8)

Người thuộc chòm sao này có vẻ bề ngoài là người có chủ kiến, mạnh mẽ như chú sư tử, nhưng thực ra bạn là người rất yếu đuối. Bạn thích tình yêu lãng mạn giống như trong phim ảnh, ghét cuộc sống hôn nhân nhạt nhẽo. Lúc bào bạn cũng dễ bị lôi cuốn bởi tình yêu mới mẻ. Do đó bạn cũng hay thay đổi tình cảm, dễ xúc động trước tình cảm mới mẻ.

6. Chòm sao Xử Nữ: (từ 23/8 đến 22/9)

Người thuộc chòm sao này là người yêu nhưng không dám bày tỏ tình yêu. Đây chính là nỗi khổ của người thuộc chòm sao Xử Nữ. Họ thích cảm giác được yêu theo kiểu mưa dầm thấm lâu. Vì vậy, dù có yêu thì họ cũng âm thầm giấu kính tình yêu xuống tận đấy lòng.

7. Chòm sao Thiên Bình: (từ 23/9 đến 22/10)

Người thuộc chòm sao này có sức hấp dẫn mạnh mẽ, luôn được người khác giới yêu thích. Tuy nhiên, bạn không biết phân biệt rõ ràng giữa tình yêu và tình bạn. Do vậy, bạn rất hay nhầm lẫn trong tình yêu.

8. Chòm sao Thiên Hạt (từ 23/10 đến 22/11)

Bạn là người khi đã yêu thì rất thích thay đổi mình vì người yêu. Bạn là người có tham vọng chiếm hữu người yêu quá mạnh mẽ. Khi đã yêu thì bạn luôn muốn tình yêu phải có kết quản và mong người ta cũng cố gằng vì tình yêu giống như mình. Tình yêu của bạn luôn làm cho người ấy ngạt thở.

9. Chòm sao Xạ Thủ: (từ 22/11 đến 21/12)

Bạn là người mạnh dạn, nhiệt tình trong tình yêu nhưng không thích đánh mất tự do. Do đó, với những người thuộc chòm sao này thì rất dễ có được tình yêu nhưng đánh mất tình yêu cũng nhanh chóng không kém gì. Đó là khi bạn muốn có tình yêu có kết qủa thì cũng là lúc người ấy rời xa bạn.

10. Chòm sao Ma Kết: (từ 22/12 đến 19/01)

Yêu thì yêu nhưng bạn vẫn vô cùng tỉnh táo. Bạn biết giữ chừng mực trong tình yêu. Dù bạn yêu say đắm, thì cũng không thích thể hiện điều ấy ra bằng hành động.

11. Chòm sao Thủy Bình: (từ 22/01 đến 18/02)

Bạn rất hợp với người mình yêu nên đối phương luôn bị lôi cuốn bởi tính cách nhiệt tình, tự do của bạn. Bạn biết kiềm chế bản thân mình và cũng biết giữ khoảng cách thích hợp với người mình yêu.

12. Chòm sao Song Ngư: (từ 19/02 đến 20/3)

Khi đã yêu thì ngọn lửa tình yêu sẽ bùng cháy dữ dội trong bạn. Bạn biết cách làm đối phương rung động bằng tình cảm lãng mạn, chân thật của mình. Bạn luôn thích lúc nào hai người cũng yêu nhau như hồi mới yêu. Bạn là người bất chấp tất cả vì tình yêu. Dù đã kết hôn thì bạn cũng vứt bỏ cuộc sống hôn nhân vì tình yêu mới mẻ.
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Tiền : 153023
Độ HOT : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyThu Jul 22, 2010 8:28 am

a ơy sao lại kó sao thuỷ bình
trên báo vẫn ghi là bảo bình mà chòm sao và tình yêu của bạn 81264
truong_evil
Mod
Mod
truong_evil

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyThu Jul 22, 2010 8:45 am

anh sao biết được, chắc ng ta mới thay tên chòm sao và tình yêu của bạn 837101
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyFri Jul 23, 2010 10:10 am

chết thật
kóp bài đểu r` chòm sao và tình yêu của bạn 837101
truong_evil
Mod
Mod
truong_evil

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyFri Jul 23, 2010 12:16 pm

đểu kệ nó có cái xem là hay rồi chòm sao và tình yêu của bạn 837101
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyFri Jul 23, 2010 1:48 pm

truong_evil đã viết:
đểu kệ nó có cái xem là hay rồi chòm sao và tình yêu của bạn 837101
zê zê ...........vì 1 4rum pt chòm sao và tình yêu của bạn 414526 chòm sao và tình yêu của bạn 414526 chòm sao và tình yêu của bạn 414526 chòm sao và tình yêu của bạn 414526
truong_evil
Mod
Mod
truong_evil

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyFri Jul 23, 2010 1:52 pm

nào mình cùng post bài, 1 2 3 zô ta 03
CON SÂU BỌ LẸT
Lính
Lính
CON SÂU BỌ LẸT

Tiền : 151634
Độ HOT : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jul 24, 2010 2:31 pm

Trích dẫn :
4. Chòm sao Cự Giải: (từ 22/6 đến 22/7)

Người thuộc chòm sao này sống rất tình cảm, nhưng tình cảm cũng hay sớm nắng chiều mưa. Bạn luôn quan tâm tới người ấy như là bố mẹ quan tâm đến con cái. Nếu bạn không nhận được sự quan tâm như vậy của đối phương thì bạn sẽ dịch chuyển tình yêu ngay.

~~>>mình đây ư 03
fake.l0v3
Hiệp Sĩ
Hiệp Sĩ
fake.l0v3

Tiền : 153193

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jul 24, 2010 2:59 pm

Sao của mền đúng thế chòm sao và tình yêu của bạn 704301
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptySat Jul 24, 2010 7:24 pm

c~ tàm tạm chòm sao và tình yêu của bạn 627238
fake.l0v3
Hiệp Sĩ
Hiệp Sĩ
fake.l0v3

Tiền : 153193

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyWed Jul 28, 2010 5:54 pm

tàm tạm là zư nào chòm sao và tình yêu của bạn 627238
truong_evil
Mod
Mod
truong_evil

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn EmptyThu Jul 29, 2010 1:33 am

ko ai cám ơn 1 câu nà zao ? chòm sao và tình yêu của bạn 467531
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chòm sao và tình yêu của bạn   chòm sao và tình yêu của bạn Empty

chòm sao và tình yêu của bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trắc nghiệm tình yêu kiểu Ý
» [Sốc] Thư Tình Của hs lớp 4+6
» [ Đồ chơi tình dục thời kì đồ đá]
» màn tỏ tình rất hầm hố của mem trung quốc
» trắc nghiệm tính cách của bạn