Diễn đàn dành cho học sinh trường THPT Hòn Gai
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

/ܓܨܓ THPT Hòn Gai . . (๏•ิ_•ิ๏)

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
em rất zâm ai muốn zê ko (786)
nỗi đau ngọt ngào Vote_lcapnỗi đau ngọt ngào Voting_barnỗi đau ngọt ngào Vote_rcap 
truong_evil (710)
nỗi đau ngọt ngào Vote_lcapnỗi đau ngọt ngào Voting_barnỗi đau ngọt ngào Vote_rcap 
fake.l0v3 (566)
chipstyle_76210119 (310)
đa tài đa tình đa năng =) (183)
]<un' ]<ut3 (173)
na xinh yêu anh nam tinh (142)
CON SÂU BỌ LẸT (110)
(¯`°•.¸†[¶«]°€[Ø],.•°´¯) (96)
thiên đường dành cho mày (87)
Latest topics
» Du học Nhật Bản
nỗi đau ngọt ngào EmptyTue Jun 23, 2015 7:40 am by lethanhhuyhl

» TIN VUI dành cho các bạn HỌC SINH, SINH VIÊN tại khách sạn Novotel Ha Long Bay
nỗi đau ngọt ngào EmptyTue May 12, 2015 9:53 am by NovotelHaLongBay

» Kinh Nghiệm Để Học Tốt Tiếng Anh
nỗi đau ngọt ngào EmptySat Jun 07, 2014 1:57 am by gunner

» 13 lỗi hay gặp trong tiếng ANh
nỗi đau ngọt ngào EmptySat Jun 07, 2014 1:41 am by gunner

» Chiến lược học tiếng Anh
nỗi đau ngọt ngào EmptySat Jun 07, 2014 1:08 am by gunner

» Tầm quan trọng của tư duy ngôn ngữ trong tiếng anh
nỗi đau ngọt ngào EmptySat Jun 07, 2014 12:36 am by gunner

» Lưu ý trong IELTS SPEAKING
nỗi đau ngọt ngào EmptyFri Jun 06, 2014 10:25 pm by gunner

» Simon và Mat Clark, bạn chọn phong cách nào?
nỗi đau ngọt ngào EmptyFri Jun 06, 2014 8:51 pm by gunner

» Để đạt điểm cao Ielts
nỗi đau ngọt ngào EmptySat May 31, 2014 1:41 am by gunner

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Thống Kê
Hiện có 3 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 3 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 56 người, vào ngày Tue Sep 21, 2021 11:57 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 147 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: dinhhaidung

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3341 in 340 subjects

nỗi đau ngọt ngào

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
chém gió vô đối
Thường Dân
Thường Dân
chém gió vô đối

Tiền : 152593
Độ HOT : 0

nỗi đau ngọt ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: nỗi đau ngọt ngào   nỗi đau ngọt ngào EmptyFri Jun 18, 2010 10:16 am

Cứ mỗi lần ở một mình trong căn phòng trọ thì em lại khóc, em nhận ra rằng mình không thể nào quên được anh, dù anh là người làm cho em đau khổ. Em đã cố tình quên anh, đã ghét anh, hận anh thật nhiều nhưng tất cả đều vô vọng. Em vẫn không thể nào quên anh, đơn giản vì em yêu anh rất nhiều.

Có lẽ anh đã quên tất cả những kỷ niệm ngày xưa của tụi mình. Bốn tháng quen nhau chưa một lần làm em giận, người lo sợ hai đứa chia tay không phải là em, bởi em tin rằng anh yêu em. Thế nhưng lòng tin của em chẳng là gì cả. Cũng chính vì lòng tin đó mà giờ đây em phải dằn vặt đau khổ. Em thật ngốc, chỉ biết yêu mà chẳng biết làm sao đdể giữ lấy tình yêu đó. Tình yêu của mình đến rồi đi nhanh đến không ngờ. Mọi việc xảy ra đều không thể ngờ. Em đâu hay biết, lần đầu tiên nói tiếng yêu anh ở quán Lipton cũng là lần sau cuối, anh có còn nhớ gì không hay đã quên cả rồi? Ngày đó mình đã xây biết bao mộng đẹp. Tình yêu của mình tưởng chúng sẽ vượt qua khỏi cái gọi là " tình yêu sinh viên", thế mà chỉ một tuần sau đó anh lại nói lời chia tay. Em không thể hiểu tại sao tình cảm con người lại có thể thay đổi nhanh chóng đến vậy.

Anh đã từng bảo em hãy tin tưởng anh, tình yêu của mình có thay đổi hay không đều do em quyết định vì anh luôn yêu em. Em đã không làm anh thất vọng, không biến sự chờ đợi của anh thành con số không như anh lo sợ. Nhưng ngược lại, anh đã cho em những gì, những ngày cuối tuần chờ gặp mặt, mình em ngồi bên ly cà phê đắng hay sốt ruột chờ điện thoại của anh, hay trông chờ những lá thư của anh trong niềm hạnh phúc và cuối cùng, cho đến hôm nay em nhận từ anh nỗi đau không thể nào xóa được...

Anh, đã gần ba tháng rồi mình không gặp mặt. Càng cố quên anh lại càng làm em nhớ. Mỗi lúc nhớ anh, một mình em đạp xe vòng quanh thị xã, em muốn tìm trong dòng người tấp nập kia: hình bóng một người xưa. Khi anh nói chia tay, em không cao thượng làm bạn của nhau như anh mong muốn, em muốn mình không gặp lại nhau nữa, em muốn quên đi "nỗi đau ngọt ngào" của mối tình đầu anh đã trao em.

Nhưng em không thể hối hận vì đã yêu anh, chỉ tiếc rằng thời gian yêu nhau quá ngắn ngủi, để bây giờ riêng mình em ôm một "nỗi đau ngọt ngào" - nỗi đau không thể nào quên.
em rất zâm ai muốn zê ko
S-Mod
S-Mod
em rất zâm ai muốn zê ko

Tiền : 153023
Độ HOT : 10

nỗi đau ngọt ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi đau ngọt ngào   nỗi đau ngọt ngào EmptyMon Jul 19, 2010 7:41 pm

á hự
miên man quá ếy nỗi đau ngọt ngào 587970
truong_evil
Mod
Mod
truong_evil

Tiền : 153315
Độ HOT : 9

nỗi đau ngọt ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi đau ngọt ngào   nỗi đau ngọt ngào EmptyThu Jul 29, 2010 2:28 am

ứ hự hự ứ cái này thật là...............
Sponsored content

nỗi đau ngọt ngào Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nỗi đau ngọt ngào   nỗi đau ngọt ngào Empty

nỗi đau ngọt ngào
Trang 1 trong tổng số 1 trang